Ƙananan Haɗari & Ƙarancin Hayaniya Bearings na Zurfin Tsintsiya 6002 ZZ

Takaitaccen Bayani:

Game da mu
An kafa kamfanin Ningbo Demy (D&M) Bearings Co., Ltd. a shekarar 2005 kuma yana ɗaya daga cikin manyan masana'antun ball & roller bearings & bel, sarkar, da auto-sassaults a China. Yana da ƙwarewa a bincike da haɓaka nau'ikan bearings masu inganci, marasa hayaniya, tsawon rai, sarƙoƙi masu inganci, bel, auto-sassa da sauran kayayyakin injina & watsawa. A halin yanzu, Demy yana da ma'aikata sama da 500 kuma yana samar da saitin bearings miliyan 50 kowace shekara. Saboda shekaru da yawa na gwaninta da kuma masana'antarmu a garin bearings na Yuyao china, DEMY ta riga ta yi wa dubban abokan ciniki hidima a duk faɗin duniya. Muna shiga manyan baje kolin ƙwararru a gida da waje kowace shekara.
ban2

Kyakkyawan iko da inganci da farashi mai kyau
Ana sarrafa kowace kaya ta hanyar tsarin kula da ingancin cikin gida (ISO 9001:2000) tare da gwaje-gwaje masu dacewa, kamar gwajin hayaniya, duba man shafawa, duba hatimi, matakin taurin ƙarfe da kuma ma'auni.

Riko da ranakun isar da kaya, sassauci da kuma aminci sun kasance suna da tushe mai ƙarfi a cikin falsafar kamfanoni tsawon shekaru yanzu.

DEMY yana da ƙwarewa wajen bayar da inganci na musamman ga abokin ciniki a farashi mai kyau da kuma gasa.


  • Farashin FOB:Dalar Amurka $0.5 - 9,999 / Kashi
  • Ƙaramin Oda:Guda/Guda 100
  • Ikon Samarwa:Guda/Guda 10000 a kowane wata
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Bayanan Asali.

    Lambar Samfura.
    6002 ZZ
    An raba
    Ba a raba ba
    Lambar Layuka
    Guda ɗaya
    Hanyar Lodawa
    Bearing na Radial
    Kayan Aiki
    Karfe mai ɗauke da ƙaya
    Kunshin Sufuri
    Marufi na Masana'antu
    Ƙayyadewa
    A buɗe, An rufe
    Alamar kasuwanci
    BMT
    Asali
    China
    Lambar HS
    8482800000
    Ƙarfin Samarwa
    30000/Kowace Wata

    Marufi & Isarwa

    Girman Kunshin
    100.00cm * 100.00cm * 100.00cm
    Jimlar Nauyin Kunshin
    10,000kg

    Bayanin Samfurin

    Bayanin Samfurin

    Menene bearings na ƙwallon rami mai zurfi?

    Bearings na ƙwallon tsagi mai zurfi shine nau'in da ake amfani da shi wajen yin birgima wanda ya ƙunshi ƙwallon tsere ta waje, tseren ciki da kejin ɗaukar kaya. Girman tseren yana kusa da girman ƙwallon. Yawanci, ƙwararrun masana'antun ƙera ƙwallon tsagi mai zurfi suna ba da bearings na ƙwallon tsagi mai layi ɗaya da kuma biyu.

     

    Kayan da ake amfani da su wajen samar da bearing iri-iri ne. Sun haɗa da bakin ƙarfe, ƙarfe mai kama da chrome da silicon nitride, da sauransu. Tare da tsari mai sauƙi idan aka kwatanta da sauran bearing, bearing mai zurfi ya dace da yawan samarwa.

    Aikin bearings na ƙwallon tsagi mai zurfi shine rage gogayya ta juyawa. Waɗannan ƙwallo tsakanin tsere na waje da na ciki suna taimakawa wajen guje wa saman lebur guda biyu suna juyawa a kan juna, don haka don cimma manufar rage yawan gogayya. Bugu da ƙari, ana amfani da bearings na ƙwallon tsagi mai zurfi don tallafawa nauyin radial; yana yiwuwa a goyi bayan nauyin radial da axial. Idan aka kwatanta da rashin daidaiton tseren waje da na ciki. Bearings na ƙwallon tsagi mai zurfi, bearings na ƙwallon tsagi mai axial da bearings na kusurwa ana amfani da su ne don amfani daban-daban.

    A ina za mu iya amfani da baerings na ƙwallon zurfin rami?

    Ana iya amfani da bearings na ƙwallon rami mai zurfi a cikin aikace-aikace daban-daban.

    Da farko, ana iya amfani da akwatin gear a cikin masana'antar. Akwatunan gear da ke akwai, idan an sanye su da bearings masu zurfi na DEMY, za su iya samar da ƙimar ƙarfi mafi girma.

    Abu na biyu, yawanci ana amfani da su a masana'antar yadi saboda DEMY bearing na iya biyan buƙatun daidaiton aiki mai girma a aikace-aikacen yadi.

    Abu na uku, bearing ɗinmu ya dace da injin lantarki na masana'antu. Tare da ingantaccen tsarin hulɗa tsakanin abubuwan birgima da hanyoyin tsere, bearing ɗin ƙwallonmu mai zurfi na iya samar da ƙarancin gogayya da hayaniya.

    Kuma ƙari, za ku iya samun bearing na DEMY a cikin motoci da kayan aikin noma da yawa, kamar motoci, babura, taraktoci, famfunan ruwa, kayan aikin daidaitacce da sauransu.

    Marufi & Jigilar Kaya

    Kayanmu

    Bearings na ƙwallon ƙafa mai zurfi da ƙarancin hayaniya 6002 Zz






  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki Masu Alaƙa